So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

Managed Industrial 2*GE SFP and 4*10/100M TX (OPT-IES1034M)

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

OPT-IES1034M Series áp dụng công nghệ mạng OPT-Ring Ring
Mã sản phẩm: OPT-IES1034M

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768

Mô tả sản phẩm:
 
● Hỗ trợ công nghệ Mạng nhẫn dự phòng OPT-Ring
● Hỗ trợ cài đặt Vlan của IEEE802.1Q, kiểm soát hiệu quả miền quảng bá.
● Hỗ trợ chức năng IEEE802.1p-QoS.
● Hỗ trợ IGMP tĩnh Multicast, Port Trunk, Port Mirroring, ect.
● Kéo dài khoảng cách từ 2km (sợi đa chế độ) đến 120km (sợi đơn chế độ)
● Hỗ trợ chức năng MDI / MDIX tự động
● Hỗ trợ DIN-Rail và treo tường
● Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị
● Kích thước khung hình tối đa 1632 byte 
● Hỗ trợ địa chỉ MAC 8k
● Hỗ trợ sao lưu nguồn điện kép
● Lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật:
 
Interface
4 x Ethernet port (RJ45) 10/100Base-Tx
2 x Optical port (SFP) 1000Base-Fx
1 x Console port (RJ45)
Optical Port
Available for 1310nm and 1550nm Single mode, and 850nm Multi mode 
Transfer Distance: up to 120km
Connectors: SFP
Fiber core: 8.3μm, 8.7μm, 9μm and 10μm on single-mode fiber; 50, 62.5 and 100μm on multi-mode fiber
Ethernet Port
Available speed: force 10Mbps, force 100Mbps and auto-detective 10/100Mbps Full-Duplex and Half-Duplex auto-negotiation
Connectors: RJ-45 Connector; MDI/MDI-X connection auto-sensing
Standard
IEEE802.3(10Base-T)
IEEE802.3u(100Base-TX/FX)
IEEE 802.3ab(1000Base-T)
IEEE 802.3z(1000Base-SX/LX/CX/T)
IEEE802.3x(Flow control)
IEEE802.1Q(VLAN)
IEEE802.1p(Class of Service)
IEEE 802.1w(RSTP)
SNMP v1/v2c(Simple Network Management Protocol)
Switch Properties
MAC Table: 8K
Packet Buffer: 1Mbit
Switching Delay: <5μs
LED Indicators Power Status, Speed Status, FX Link/Act, TX Link/Act
Power Requirement
Input: 12VDC~48VDC
Consumption:MAX 5.8W
Reverse Connection Protection: Support
Redundancy Protection: Support
Dual Power: Support
Physical Characteristics
Housing: Metal enclosure
Protection Class: IP40
Dimensions: 53 x 165 x 145mm 
Weight: 0. 87kg
Installation: DIN-Rail or Panel mounting
Environmental Limits
Operating Temperature: -40°C to 85°C
Storage Temperature: -40°C to 85°C
Operating Humidity: 10% to 95% RH (non-condensing)
Storage Humidity: 5% to 95% RH (non-condensing)
Industrial Standard
EMI: FCC/CE/LVD/EMC
EMS: 
IEC61000-4-2 (ESD): ±8kV (contact), ±15kV (air)
IEC61000-4-3 (RS): 10V/m (80MHz-2GHz)
IEC61000-4-4 (EFT): Power Port: ±4kV; Data Port: ±2kV
IEC61000-4-5 (Surge): Power Port: ±2kV/DM, ±4kV/CM; Data Port: ±2kV
IEC61000-4-6 (CS): 3V (10kHz-150kHz); 10V (150kHz-80MHz)
IEC61000-4-16 (Common mode conduction): 30V (cont.), 300V (1s)
Shock: IEC 60068-2-27
Free Fall: IEC 60068-2-32
Vibration: IEC 60068-2-6
Warranty 5 years

Thông tin sản phẩm:
 
Model No. Description
OPT-IES1034M 2*GE SFP Fiber ports to 4*10/100Base-Tx, with Managed
Optional SFP
SFP-SX-MM-0205I SFP,1.25G,850nm,0.5km,LC,Industrial
SFP-LX-SM-0220I SFP,1.25G,1310nm,20km,LC,Industrial
SFP-LX-SM-0240I SFP,1.25G,1310nm,40km,LC,Industrial
SFP-ZX-SM-0280I SFP,1.25G,1550nm,80km,LC,Industrial

 
OPT-IES1034M Series áp dụng công nghệ mạng OPT-Ring Ring
Tags: OPT-IES1034M
#