So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

Industrial 1*100M FX and 4*10/100M TX

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

OPT-GY1014Series hỗ trợ IEEE 802.3 và IEEE802.3u với khả năng tự động 10 / 100M full / Half-duplex, MDI / MDI-X. 
Mã sản phẩm: OPT-GY1014series

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768

Mô tả sản phẩm:
 
● Giải pháp Ethernet xanh với thiết kế tiêu thụ điện năng cực thấp 
● Cả nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn và rộng
● Tuân thủ đàm phán tự động theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
● Kéo dài khoảng cách từ 2km (sợi đa chế độ) đến 120km (sợi đơn chế độ)
● Hỗ trợ chức năng MDI / MDIX tự động
● Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị
● Hỗ trợ tùy chọn độ dài gói chuyển tiếp tối đa 1552/1536 byte
● Lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật:
 
Interface
4 x Ethernet port (RJ45) 10/100Base-Tx
1 x Optical port (1x9) 100Base-Fx
Optical Port
Available for 1310nm and 1550nm Single mode, and 1310nm Multi mode 
Transfer Distance: up to 120km
Connectors: SC/PC, ST/PC, optional
Fiber core: 8.3μm, 8.7μm, 9μm and 10μm on single-mode fiber; 50, 62.5 and 100μm on multi-mode fiber
Ethernet Port
Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Available speed: force 10Mbps, force 100Mbps and auto-detective 10/100Mbps Full-Duplex and Half-Duplex   auto-negotiation
Connectors: RJ-45 Connector; MDI/MDI-X connection auto-sensing
Switch Properties
MAC Table: 2K
Packet Buffer: 1Mbit
Switching Delay: <5μs
LED Indicators Power, Status, Speed, FX Link/Act, TX Link/Act
Power Requirement
Input: 12VDC~48VDC
Consumption:3.5W
Overload Protection: Support
Reverse Connection Protection: Support
Redundancy Protection: Support
Physical Characteristics
Housing: Metal enclosure
Protection Class: IP40
Dimensions: 36 x 120 x 103mm 
Weight: 0.4kg
Installation: DIN-Rail or Panel mounting
Environmental Limits
Operating Temperature: -40°C to 85°C
Storage Temperature: -40°C to 85°C
Operating Humidity: 10% to 95% RH (non-condensing)
Storage Humidity: 5% to 95% RH (non-condensing)
Industrial Standard
EMI: FCC/CE/LVD/EMC
EMS: 
IEC61000-4-2 (ESD): ±8kV (contact), ±15kV (air)
IEC61000-4-3 (RS): 10V/m (80MHz-2GHz)
IEC61000-4-4 (EFT): Power Port: ±4kV; Data Port: ±2kV
IEC61000-4-5 (Surge): Power Port: ±2kV/DM, ±4kV/CM; Data Port: ±2kV
IEC61000-4-6 (CS): 3V (10kHz-150kHz); 10V (150kHz-80MHz)
IEC61000-4-16 (Common mode conduction): 30V (cont.), 300V (1s)
Shock: IEC 60068-2-27
Free Fall: IEC 60068-2-32
Vibration: IEC 60068-2-6
Warranty 5 years 

Thông tin sản phẩm:
 
Model No. Description
OPT-GY1014M02 100Base-Fx to 4*10/100Base-Tx, Multi mode, 2Km, SC/ST
OPT-GY1014S20 100Base-Fx to 4*10/100Base-Tx, Single mode, 20Km, SC/ST
OPT-GY1014W20 100Base-Fx to 4*10/100Base-Tx, Bi-Directional, 20Km, SC/ST
 
OPT-GY1014Series hỗ trợ IEEE 802.3 và IEEE802.3u với khả năng tự động 10 / 100M full / Half-duplex, MDI / MDI-X. 
#