So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

IES2028-4GS

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

IES2028-4GS là một bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp hỗ trợ các cổng 24 / 10M Base-T (X) + 4 Gigabit SFP. Nó cung cấp một giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn. Các công tắc có dải nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 ° C và được thiết kế với mức tiêu thụ thấp và không có quạt. Thiết kế phần cứng chắc chắn giúp công tắc hoàn hảo để đảm bảo rằng thiết bị Ethernet của bạn có thể chịu được sự khắc nghiệt của các ứng dụng công nghiệp.

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768
Mô tả sản phẩm:

Giới thiệu
IES2028-4GS là một bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp hỗ trợ các cổng 24 Gigabit 10 / 100M Base-T (X) + 4 Gigabit SFP.

Nó cung cấp một giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn. Các công tắc có dải nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 ° C và được thiết kế với mức tiêu thụ thấp và không có quạt. Thiết kế phần cứng chắc chắn giúp công tắc hoàn hảo để đảm bảo rằng thiết bị Ethernet của bạn có thể chịu được sự khắc nghiệt của các ứng dụng công nghiệp.


Các tính năng
1. Hỗ trợ 24 cổng 10 / 100M Base-T (X) + 4 cổng SFP Gigabit ;
2. Hỗ trợ đèn báo phía trước và sau, đèn báo sợi quang với màn hình hiển thị trạng thái   
3. Bắt đầu làm việc sau khi được kết nối, nhanh chóng và thuận tiện   
4. Hỗ trợ cung cấp điện cách ly, cung cấp điện dự phòng kép tùy chọn ;  
5. Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơle trạng thái giảm điện ;
6. Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
7. Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt. 
8. Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm
9. Giá đỡ 19 inch


Tiêu chuẩn sản phẩm:

Technology

 

Standard

Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x,

Flow control

IEEE802.3x flow  control, back press flow control

Transmit mode

store and forward

Switch Delay

μs

System exchange bandwidth

12.8G

MAC address table

8K

Interface

 

Electric port

10Base-T/100Base-TX  auto speed control, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect

100M optic fiber port

100Base-FX, SC/ST/FC connector

1000M optic fiber  port

1000Base-FX,LC  connector

Alarm port

terminal block, 1A@24VDC, support power-down

status

Twisted cable

100M standard CAT5/CAT5e cable

Multi-mode

1310nm, 2/5Km

Single-mode

1310nm, 20/40/60Km,1550nm, 80/100/120Km

Power supply

 

Input Voltage

AC/DC220V85-264VAC/110-370VDC

Connection

3 bit terminal block

Power consumption

25wMAX

Working environment

 

Working temperature

-4075

Storage temperature

-4085

Relative Humidity

5%~95 %( no  condensation)

Mechanical Structure

 

Packaging

IP40 protection, aluminium  alloy shell

Installation

19-inch racks mount

Dimensions (L×W×H)

482.6mm×315mm×44mm

Weight

3kg

Industry Standard

 

EMI

FCC Part 15CISPR (EN55022) class A

EMS

EN61000-4-2 (ESD) Level 4

EN61000-4-3 (RS) Level 3  

EN61000-4-4 (EFT) Level 4

EN61000-4-5 (Surge) Level 4  

EN61000-4-6 (CS) Level 3  

EN61000-4-8Level 5

Shock

IEC 60068-2-27

Free fall

IEC 60068-2-32

Vibration

IEC 60068-2-6

Certification

CE, FCC, RoHS, UL508  (Pending)

Warranty

5 years

 


Thông tin sản phẩm:


 
IES2028-4GS là một bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp hỗ trợ các cổng 24 / 10M Base-T (X) + 4 Gigabit SFP. Nó cung cấp một giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn. Các công tắc có dải nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 ° C và được thiết kế với mức tiêu thụ thấp và không có quạt. Thiết kế phần cứng chắc chắn giúp công tắc hoàn hảo để đảm bảo rằng thiết bị Ethernet của bạn có thể chịu được sự khắc nghiệt của các ứng dụng công nghiệp.
Tags: IES2028-4GS
#