So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

Bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp hỗ trợ Ethernet 10 cổng 100 / 100M Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP được Quản Lý IES1028-4GS

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

IES1028-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ Ethernet 10 cổng 100 / 100M Ethernet + 4 cổng Gigabit SFP.
Mã sản phẩm: IES1028-4GS

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768
Mô tả sản phẩm:
 

Giới thiệu
IES1028-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ Ethernet 10 cổng 100 / 100M Ethernet + 4 cổng Gigabit SFP.

 

Nó cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, Vlan, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến. MW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến dự phòng thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, có thể đáp ứng mọi yêu cầu của bối cảnh ngành. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp, nó có độ tin cậy sản phẩm cao. Nó cung cấp đầu vào cung cấp điện áp rộng.

 

Sản phẩm tuân thủ các tiêu chuẩn của FCC và CE, phù hợp với các yêu cầu thiết kế công nghiệp, để xây dựng trạm biến áp thông minh cung cấp các sản phẩm chất lượng cao, chất lượng cao được đảm bảo. Hỗ trợ 1 đầu vào nguồn và 1 đầu ra cảnh báo rơle, phạm vi nhiệt độ rộng -40 ~ 75oC để có thể đáp ứng các yêu cầu của tất cả các loại lĩnh vực công nghiệp, có thể được sử dụng rộng rãi trong điện, bảo tồn nước, giao thông và các lĩnh vực khác .


Các tính năng
1. Hỗ trợ Gigabit SFP 24 cổng 10 / 100Base-TX + 4 cổng
2. Hỗ trợ hiển thị trạng thái với đèn chỉ báo phía trước và sau   
3. Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping ;;
4. Hỗ trợ ngăn chặn và phát sóng bão kiểm soát tốc độ ;
5. Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng bằng sáng chế của MW-Ring (thời gian phục hồi thất bại <20ms) ;
6. Hỗ trợ cung cấp điện cách ly, cung cấp điện dự phòng kép tùy chọn ;
7. Hỗ trợ tắt nguồn, tắt cáp, bão và đầu ra cảnh báo rơle trạng thái khác  
8. Hỗ trợ chức năng được quản lý như Vlan, QoS, Trunking và phản chiếu cổng
9. Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
10. Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt.


Tiêu chuẩn sản phẩm:
 

Technology

 

Standard

Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q,  IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W,

Redundancy Protocols

ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-Ring,  RSTP, SNMP

Flow control

IEEE802.3x flow control, back press flow control

Multicast

Support IGMP v1/v2,IGMP snooping,GMRP,Static  Multicast

Switch function

Support VLAN,GVRP,Trunking,Flow control,Rate limitation

MW-Ring

Support Single, Couple, Chain, Dual homing

Management

Support the Console, the WEB management.

Support SNMP v1/v2

Support unified upper computer management

Switch Delay

5μs

Switch Bandwidth

12.8Gbps

MAC Table Size

32K

Priority Queues

8

VLAN Numbe

4096

IGMP Groups

1K

Interface

 

Electric port:

10Base-T/100Base-TX auto speed control, Half/full duplex  and MDI/MDI-X auto detect

1000M optic fiber port

1000Base-FX,LC connector

Console port

debug serial port carry out CLI command

Alarm port

2 bit terminal block,1 channel relay alarm output

Transfer distance

 

Twisted cable

100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode

1310nm, 2/5Km

Single-mode

1310nm, 20/40/60Km,1550nm, 80/100/120Km

Power supply

 

Input Voltage

AC/DC220V85-264VAC/110-370VDC

Type of input

3 bits terminal block

Power Consumption

25wMAX

Working environment

 

Working temperature

-4075℃

Storage temperature

-4085℃

Relative Humidity

5%~95 %( no condensation)

Mechanical Structure

 

Shell

IP40 protection,aluminium alloy shell

Installation

19” 1U rack

Size (W×H×D)

482mm×315mm×44mm

Weight

3kg

Industry Standard

 

EMI

FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS

EN61000-4-2 (ESD), Level 4  

EN61000-4-3 (RS), Level 3  

EN61000-4-4 (EFT), Level 4  

EN61000-4-5 (Surge), Level 4  

EN61000-4-6 (CS), Level 3  

EN61000-4-8, Level 5  

UL 60950-1 Second Edition

EN 60950-1 Second Edition

IEC 60950-1 Second Edition

Shock

IEC 60068-2-27

Free fall

IEC 60068-2-32

Vibration

IEC 60068-2-6

Certification

CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending)

Warranty

5 years  

 


Thông tin sản phẩm:


 
IES1028-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ Ethernet 10 cổng 100 / 100M Ethernet + 4 cổng Gigabit SFP.
Tags: IES1028-4GS
#