So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

GYXTW: Cáp Quang Multimode 4 Sợi 4Fo 62.5/125nm Necero

( 1)

Thông Tin Khuyến Mại

Cáp quang Multimode 4fo, 4 core GYXTW 62.5/125 µm
Cáp quang Multimode là loạcáp có đường kính lõi rất lớn. Đây là loại cáp được sử dụng trong các hệ thống mạng công nghiệp hoặc trong phòng Server đòi hỏi tốc độ đường truyền cao từ 1 Gbps đến 10 Gbps

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768
GYXTW: Cáp quang Multimode 4 sợi  62.5/125nm (hoặc 62.5/125) 

Cáp quang Multimode 4 sợi/8 sợi/12 sợi GYXTW được cấu tạo với nhiều thành phần chịu lực kéo, lực ép, lực uốn cong với vòng kim loại bao quanh cáp, 2 sợi thép gia cường chạy dọc thân cáp, lớp PSP chống ẩm, vỏ nhựa PE bao bọc bên ngoài chống lại tia UV

Ưu điểm cáp Multimode so với cáp Singlemode sẵn có ở VN là có thể truyền được nhiều bước sóng hơn, tốc độ cao hơn, tương thích ngược với các thiết bị singlemode như Medica converter, Router, SFPmodule, Optical Switch, ONU, OLT… tốc độ truyền cao hơn singlemode nhiều (>10Gbs)

NECERO là hãng sản xuất hàng đầu tại China trong lĩnh vựa sản xuất cáp quang và phụ kiện đấu nối quang!

ỨNG DỤNG:

Cách thức lắp đặt: luồn ống thích hợp đi trong nhà và đi cống ngầm

Kết nối giao tiếp mạng LAN, MAN, WAN ở khoảng cách xa.

Kiểu sợi quang: Multi-mode 4 lõi hoặc 8 lõi

Đặc điểm chính:

Tốc độ truyền phát cao và suy hao thấp (1-10 gigabit)
Dùng được tốt cho cả thiết bị phát singlemode bước sóng 1310nm-1550nm
Tốt cơ khí và nhiệt độ hiệu suất
Cường độ cao ống lỏng lẻo đó là khả năng chống thủy phân
Ống đặc biệt hợp chất làm đầy đảm bảo một sự bảo vệ quan trọng của chất xơ
Có khả năng chịu nén tốt và linh hoạt trong thi công
PSP tăng cường chống ẩm
Hai dây thép song song đảm bảo độ bền kéo
Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và cài đặt thân thiện
Bước sóng hỗ trợ cao từ 850nm – 1600nm
GYXTW cáp phù hợp với tiêu chuẩn YD / T 769-2003.

Thông số kỹ thuật


Cáp quang Multimode 4fo, 4 core GYXTW 62.5/125 µm
Cáp quang Multimode là loạcáp có đường kính lõi rất lớn. Đây là loại cáp được sử dụng trong các hệ thống mạng công nghiệp hoặc trong phòng Server đòi hỏi tốc độ đường truyền cao từ 1 Gbps đến 10 Gbps

#