So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

ABS box PLC Splitter

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

Bộ tạo mạch ánh sáng Planar Lightwave (PLCS) đơn chế độ của Optone được phát triển dựa trên quy trình ống dẫn sóng thủy tinh silica độc đáo với bím tóc sợi được điều chỉnh chính xác đáng tin cậy trong một gói nhỏ, cung cấp giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với hệ số dạng nhỏ và độ tin cậy cao. 
Mã sản phẩm: ABSboxPLCSplitter

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768

Mô tả sản phẩm:
 
● Thiết kế nhỏ gọn
● Mất chèn thấp và PDL thấp
● Độ tin cậy cao
● Số lượng kênh cao
● Phạm vi bước sóng rộng
● Phạm vi nhiệt độ hoạt động lớn
● Bao bì và cấu hình tùy chỉnh

Các ứng dụng
● Hệ thống FTTx
● Mạng LAN, WAN và Metro
● Mạng quang thụ động tương tự / kỹ thuật số
● Mạng CATV
● Các ứng dụng khác trong hệ thống sợi quang

Tuân thủ
● Telcordia GR-1209-CORE
● Telcordia GR-1221-CORE

Thông số kỹ thuật:

1xN Specifications
Port Configuration 1×2 1×4 1×8 1×16 1×32 1×64
Fiber Type SMF-28e or customer specified
Operating Wavelength (nm) 1260~1650
Insertion Loss (dB) Typical 3.7 6.8 10.0 13.0 16.0 19.5
Max 4.0 7.2 10.5 13.5 16.9 21.0
Loss Uniformity (dB) Max 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
Return Loss (dB) Min 50 50 50 50 50 50
Polarization Dependent Loss(dB) Max 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.4
Directivity (dB) Min 55 55 55 55 55 55
Wavelength Dependent Loss(dB) Max 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.8
Temperature Dependent Loss(-40~85 ℃) (dB) Max 0.5 0.5 0.5 0.8 0.8 1.0
Operating Temperature (℃) -40~85
Storage Temperature (℃) -40~85
Packaging Size (mm) 40×4×4 40×4×4 40×4×4 40×4×4 50×7×4 60×12×4
 
Notes : 
1.Specifications without fiber connectors.   
2.Room temperature test .

Thông tin sản phẩm:
 
OPS XXX X XX XX X X

O=OPTONE
P=PLC
S=Splitter
Input and output count
104=1x4
108=1x8
………
164=1x64
204=2x4
………
264=2x64
 
Module type
1=bare fiber
2=ABS box
3=mini type
Fiber type
09=0.9mm
20=2.0mm
30=3.0mm 
Fiber length
12=1.2m
15=1.5m
XX=Customized  
Input connector type
0=None
1=FC/UPC
2=FC/APC
3=SC/UPC
4=SC/APC
5=LC/UPC
6=LC/APC
X=Customized 
Output connector type
0=None
1=FC/UPC
2=FC/APC
3=SC/UPC
4=SC/APC
5=LC/UPC
6=LC/APC
X=Customized 

 
Bộ tạo mạch ánh sáng Planar Lightwave (PLCS) đơn chế độ của Optone được phát triển dựa trên quy trình ống dẫn sóng thủy tinh silica độc đáo với bím tóc sợi được điều chỉnh chính xác đáng tin cậy trong một gói nhỏ, cung cấp giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với hệ số dạng nhỏ và độ tin cậy cao. 
#