So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp cung cấp các cổng 8 cổng 10 / 100M RJ45 +2 Gigabit không được Quản Lý IES4010-2G

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

IES4010-2G là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. 
Mã sản phẩm: IES4010-2G

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768


Mô tả sản phẩm : 
 

Giới thiệu
IES4010-2G là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. Nó cung cấp các cổng 8 cổng 10 / 100M RJ45 +2 Gigabit

 

Nó hỗ trợ điều khiển luồng tự động, chế độ song công hoàn toàn / một nửa và tự thích ứng MDI / MDI-X. Nó được xây dựng theo thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao.


Các tính năng
1. Hỗ trợ Cổng 8 cổng 10 / 100M + 2 cổng Gigabit Gigabit ;
2. Bắt đầu làm việc sau khi được kết nối, nhanh chóng và thuận tiện ;  
3. Đèn báo hỗ trợ cho màn hình trạng thái ;
4. Hỗ trợ cung cấp năng lượng cấp công nghiệp ;
5. Hỗ trợ nguồn- đầu ra cảnh báo rơle trạng thái xuống ;
6. Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
7. Hỗ trợ quá điện áp, bảo vệ quá dòng
8. Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng
9. Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt ;
10. Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm


Tiêu chuẩn sản phảm 
 

Technology

 

Standard

IEEE802.3,  IEEE802.3u, IEEE802.3x

Flow control

IEEE802.3x,  back pressure

Interface

 

Electric port

10Base-T/100/1000Base-TX  auto speed control

Half/full  duplex and MDI/MDI-X auto detection

100M fiber port

100Base-FX,  SC/ST optional

1000M fiber  port

1000Base-FXSFP  port

Alarm port

terminal  block, 1A@24VDC, support power-down

status

Transfer distance

 

Twisted cable

100M  standard CAT5/CAT5e cable

Multi mode  fiber

1310nm,  2Km

Single mode fiber

1310nm,  20/40/60Km

1550nm,  60/80/100/120Km

Exchange  attribute

 

100M forward speed

148810pps

1000M forward  speed

1488100pps

100M maximum filter speed

148810pps

1000M maximum  filter speed

1488100pps

Transmit mode

store and  forward

Switch Delay

5μs

Switch Bandwidth

5.6Gbps

MAC Table  Size

4K

LED indicator

 

Running  status indicator

RUN

Power

PWR

Interface lights

Link/ACT, Speed (TX),Link/ACT(  FX)

Power supply

 

Input voltage

DC12~48V

AC/DC220V85-264VAC/110-370VDC

Input method

terminal  block

Power Consumption

6wMAX

Support

Over-load protection, reverse connection, Redundance

Mechanical  Structure:

 

Shell

IP40 protection,aluminium  alloy shell

Installation

3.5-inch  din-rail mounting

Size (W×H×D)

144mm×110mm×54mm

Weight

1kg

Working environment

 

Working  temperature

-4085

Storage temperature

-4085

Relative  Humidity

5%~95%(  no condensation)

Standard

 

EMI

FCC  Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS

EN61000-4-2  (ESD), Level 4

Shock

IEC  60068-2-27

Free fall

IEC  60068-2-32

Shake

IEC  60068-2-6

Certification

CE, FCC,  RoHS, UL508(Pending)

Warranty time

5  years

 


Thông tin đặt hàng :

 

Model NO.

Description

IES4010-2G

8-port  10/100M Base-T(X)+2-port Gigabit RJ45, DC12-48V

IES4010-2G

8-port 10/100M Base-T(X)+2-port Gigabit RJ45,  AC/DC220V

IES4010-2GS

8-port  10/100M Base-T(X)+2-port Gigabit SFP, DC12-48V

IES4010-2GS

8-port 10/100M Base-T(X)+2-port Gigabit SFP,  AC/DC220V

IES4010-4F-2GS

4-port  10/100M Base-T(X)+4-port 100M FX+2-port Gigabit SFP, DC12-48V

IES4010-4F-2GS

4-port 10/100M Base-T(X)+4-port 100M  FX+2-port Gigabit SFP, AC/DC220V

 

IES4010-2G là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. 
Tags: IES4010-2G
#