So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

40G QSFP+ AOC

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

Cáp quang tích cực QSFP là một giải pháp hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, kết nối tầm xa hỗ trợ Ethernet 40G, kênh cáp quang và PCIe.
Mã sản phẩm: 40GQSFPAOC

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768

Mô tả sản phẩm:
 
● Cáp quang song song hoạt động song song 850nm song song
● Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 10,3Gbps trên mỗi kênh
● Mảng VCSEL 4 kênh 850nm
● Mảng phát hiện ảnh PIN 4 kênh
● Tương thích SFF-8436 QSFP +
● Giao diện điện cắm nóng
● Giao diện dữ liệu tốc độ cao được ghép nối AC khác nhau
● Lên đến 300m trên OM3 MMF
● Tiêu thụ điện năng thấp <1,5W
● Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
● Điện áp nguồn 3,3V

Thông số kỹ thuật:
 
Applications
●Infinibandtransmission at 4ch SDR, DDR and QDR
●40GBASE-SR440G Ethernet
●DataCenters

Thông tin sản phẩm:
 
Model No. Description
OPT-QSFP+-AOC-3 3 meter 40G QSFP+ Active Optical Cable
OPT-QSFP+-AOC-5 5 meter 40G QSFP+ Active Optical Cable
OPT-QSFP+-AOC-10 10 meter 40G QSFP+ Active Optical Cable
OPT-QSFP+-AOC-20 20 meter 40G QSFP+ Active Optical Cable
OPT-QSFP+-AOC-300 300 meter 40G QSFP+ Active Optical Cable

 
Cáp quang tích cực QSFP là một giải pháp hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, kết nối tầm xa hỗ trợ Ethernet 40G, kênh cáp quang và PCIe.
#