So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

12 cổng Full Gigabit được quản lý bỏ qua Ethernet Ethernet công nghiệp IES3000Series

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

 Hỗ trợ 8 cổng đồng gigabit (PoE tùy chọn), 4 khe SFP và 2 Bypass

 Hỗ trợ giao thức mạng vòng ERPS, RSTP và STP

 Hỗ trợ SW-Ring công nghệ cấp bằng sáng chế, tự động thời gian phục hồi của thất bại mạng <20ms

Mã sản phẩm: IES3000Series

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768



Giới Thiệu :
 
Sê-ri IES3000 là bộ chuyển mạch Bypass Ethernet công nghiệp đầy đủ 12 cổng được quản lý. Sản phẩm này cung cấp cổng đồng gigabit (PoE tùy chọn), khe SFP gigabit và 2 Bypass. Nó thông qua gắn giá để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.
 
Hệ thống hỗ trợ quản lý mạng giao thức mạng khác nhau và các tiêu chuẩn công nghiệp, chẳng hạn như ERPs, giao thức STP / RSTP / MSTP mạng vòng, 802.1Q VLAN, QoS, IGMP tĩnh Multicast, LLDP, Port Trunking, Port Mirroring, Quản lý IPv6, vv Nó cũng sở hữu hoàn thành các chức năng quản lý, bao gồm Cấu hình cổng, Thống kê cổng, Kiểm soát truy cập, Xác thực 802.1X, Chẩn đoán mạng, Cấu hình nhanh, Nâng cấp trực tuyến, v.v. và hỗ trợ CLI, WEB, Telnet, SNMP và các phương thức truy cập khác. Nó có thể cung cấp cho người dùng trải nghiệm tốt với thiết kế thân thiện với giao diện hệ thống quản lý mạng, hoạt động đơn giản và thuận tiện.
 
Có hai mạch cấp nguồn độc lập bên trong thiết bị, có thể đảm bảo rằng nó có thể hoạt động bình thường khi bị hỏng. Công tắc DIP có thể khôi phục cài đặt mặc định của nhà máy. Khi nguồn điện hoặc cổng bị lỗi liên kết, đèn báo ALARM sẽ sáng và gửi cảnh báo, trong khi đó, thiết bị báo động được kết nối với rơle sẽ gửi cảnh báo để xử lý sự cố cảnh nhanh. Phần cứng thông qua quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ rộng và thiết kế điện áp và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp khắt khe, có thể phù hợp cho môi trường cảnh công nghiệp với yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.
 
Các tính năng và lợi ích
 
 SNMPv1 / v2c / v3 được sử dụng cho việc quản lý mạng lưới cấp
 RMON có thể được sử dụng để theo dõi mạng hiệu quả và linh hoạt
 Port mirroring có thể tiến hành phân tích dữ liệu và giám sát, đó là thuận tiện cho việc gỡ lỗi trực tuyến
 QoS hỗ trợ phân loại giao thông thời gian thực và thiết lập ưu tiên
 LLDP có thể đạt được khám phá topo tự động, đó là thuận tiện cho việc quản lý thị giác
 Máy chủ DHCP và máy khách có thể được sử dụng để phân phối địa chỉ IP
 Quản lý tập tin thuận tiện cho việc cấu hình nhanh thiết bị và nâng cấp trực tuyến
 quản lý bản ghi đã ghi khởi động, vận hành và thông tin kết nối
 SYSLOG hỗ trợ truyền thông tin nhật ký hệ thống đến máy chủ từ xa
 Quản lý băng thông có thể phân phối hợp lý băng thông mạng, ngăn chặn tình trạng mạng không thể đoán trước
 Số liệu thống kê cổng có thể được sử dụng để thống kê lưu lượng truy cập thời gian thực của cổng
 Hỗ trợ phương thức quản lý Console / Telnet / WEB
 Mật khẩu người dùng có thể thực hiện quản lý phân cấp người dùng để cải thiện bảo mật quản lý thiết bị
 Kiểm soát chống tấn công, xác thực ACL và 802.1X có thể tăng cường tính linh hoạt và bảo mật của mạng
 Rơle báo động thuận tiện cho việc xử lý sự cố của công trường
 Ngăn chặn bão có thể hạn chế phát sóng, phát đa hướng chưa biết và unicast chưa biết
 Cấu hình TELNET và HTTPS có thể đảm bảo bảo mật truy cập dữ liệu
 Trunking cổng và LACP có thể tăng băng thông mạng và tăng cường độ tin cậy của kết nối mạng để đạt được mức sử dụng băng thông tối ưu
 IGMP Snooping, GMRP và static multicast có thể được sử dụng để lọc lưu lượng phát đa hướng để tiết kiệm băng thông mạng
 Hỗ trợ cách ly cổng trong cùng một Vlan để lưu tài nguyên Vlan
 ERPS và STP / RSTP / MSTP có thể đạt được dự phòng mạng, ngăn chặn bão mạng và bão phát sóng
 IPV6 có thể giải quyết vấn đề về tài nguyên địa chỉ internet hạn chế và trở ngại của nhiều thiết bị liên kết với internet
 Chẩn đoán và khắc phục sự cố mạng có thể được thực hiện thông qua Ping, Traceroute và Port Loopback
 

Đặc Điểm Kỹ Thuật :
 

 

Standard

&

Protocol

 

IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3z for 1000Base-X

G.8032 Standard for ERPS

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1D for Spanning Tree Protocol 

IEEE 802.1w for Rapid Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1s for Multiple Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1Q for VLAN

IEEE 802.1p for Class of Service

IEEE 802.1X for 802.1X authentication

IEEE 802.1AB for LLDP

IEEE 802.3ad for LACP

IEEE 802.3af for PoE

IEEE 802.3at for PoE+

 

Management

 

SNMP v1/v2c/v3 Centralized Management of Equipment, RMON, Port Mirroring, QoS, LLDP, DHCP Server, DHCP Client, File Management, Log Management, Port Statistics, SYSLOG management

 

Security

 

Classification of User Permissions, Anti-attack Control, ACL, 802.1X Authentication, Port Alarm, Power Supply Alarm, Storm Suppression, SSHD Configuration, Telnet Configuration, HTTPS Configuration

 

Switch Function

 

802.1Q Vlan, Static/Dynamic Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control, Port Isolation

 

 

Unicast / Multicast

 

Static Multicast, GMRP, IGMP-Snooping

 

Redundancy

Protocol

 

 

Ring, STP/RSTP/MSTP

 

Fault Diagnosis

 

Ping, Traceroute, Port Loopback

 

Time Management

 

SNTP

 

PoE

 

Maximum power of PoE port: 30W

PoE power supply pin: V+, V+, V- and V- correspond to 1, 2, 3 and 6

 

Interface

 

Copper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

SFP slot: 1000Base-SFP

Flange interface: 2*4 LC-LC, single mode fiber, supports Bypass

Console port: CLI command line management port (RS-232), RJ45

Alarm port: 2-pin 5.08mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity is 0.3A/125VAC or 1A/30VDC

 

LED Indicator

 

Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator

 

Switch

Property

 

Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 4Mbit

Backplane bandwidth: 24G

Switch time delay: < 10μs

 

Power

Requirement

 

Power supply range:

AC power supply product: 220VAC (100~24VAC);

DC power supply product: 48VDC (12~48VDC);

PoE product: 48VDC

 

Built-in dual power supply redundancy

support 3.0A over-current protection

 

Power

Consumption

 

IES3000-8GT4GS-2BP-2P220:

No-load: 5.9W@220VAC

Full-load: 11.6W@220VAC

 

Environmental 

Limit

 

Operating temperature: -40~75℃

Storage temperature: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation) 

 

Physical Characteristic

 

Housing: IP40 protection, metal

Installation: rack mounting

Weight: 1.6kg

Dimension (W x H x D): 290mm×44mm×174.8mm

 

Industrial

Standard

 

IEC61000-4-2 (ESD, electrostatic discharge), Level 3

Air discharge: ±8kV

Contact discharge: ±6kV

 

IEC61000-4-4 (EFT, electrical fast transient), Level 3

Power supply: ±2kV

Signal: ±1kV

 

IEC61000-4-5 (Surge), Level 3

Power supply: differential mode±1kV, common mode±2kV

Signal: differential mode±1kV, common mode±2kV

 

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

 

Certification

 

CE, FCC, RoHS

 


Kích Thước :


 

 Hỗ trợ 8 cổng đồng gigabit (PoE tùy chọn), 4 khe SFP và 2 Bypass

 Hỗ trợ giao thức mạng vòng ERPS, RSTP và STP

 Hỗ trợ SW-Ring công nghệ cấp bằng sáng chế, tự động thời gian phục hồi của thất bại mạng <20ms

#