So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

10G SFP+ AOC

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Thông Tin Khuyến Mại

Optone SFP + Cáp quang chủ động là cụm cáp quang gắn trực tiếp với đầu nối SFP +.
Mã sản phẩm: 10GSFPAOC

Liên hệ

Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
0986546768

Mô tả sản phẩm:
 
● SFF-8431 compliant SFP+ form-factor connectors
● Hot-pluggable electrical interface
● Transmission data rate up to 10.3Gbps
● 850nm VCSEL laser
● PIN photo-detector
● Low power consumption < 1W per end
● Length up to 300m using OM3 MMF
● All-metal housing for superior EMI performance
● Operating case temperature range 0°C to +70°C

Thông số kỹ thuật:

Application
● IEEE 802.3ae 10GBASE-SR
● InfiniBand SDR/DDR/QDR
● 4G/8G Fibre Channel

Thông tin sản phẩm:
 
Model No. Description
OPT-SFP+-AOC-1 1 meter 10G SFP+ ActiveOptical Cable
OPT-SFP+-AOC-3 3 meter 10G SFP+ ActiveOptical Cable
OPT-SFP+-AOC-5 5 meter 10G SFP+ ActiveOptical Cable
OPT-SFP+-AOC-7 7 meter 10G SFP+ ActiveOptical Cable
OPT-SFP+-AOC-SR 10G SFP+ Active Optical Cable up to 300m on OM3 MMF 

 
Optone SFP + Cáp quang chủ động là cụm cáp quang gắn trực tiếp với đầu nối SFP +.
Tags: 10G SFP+ AOC
#